அதிமுக, வேட்பாளர்களின் புதியபட்டியல் வெளியிடப்பட்டுள்ளது. அ.தி.மு.க., வேட்பாளர்கள் பட்டியல் முழு விபரம் ;

1. ஸ்ரீரங்கம் – ஜெயலலிதா
2. பூந்தமல்லி – மணிமாறன்
3. திருவள்ளூர் – பி.வி. ரமணா
4. பொன்னேரி தனி – பொன். ராஜா
5. ஆவடி – அப்துல் ரஹீம்

6. அம்பத்தூர் – வேதாச்சலம்
7. ஆர்கே நகர் – வெற்றிவேல்
8. திருவொற்றியூர் – குப்பன்
9. மாதவரம் – வி.மூர்த்தி
10. கொளத்தூர் சைதை துரைசாமி
11. துறைமுகம் – பழ. கருப்பையா
12. திரு.வி.க.நகர் தனி – வ.நீலகண்டன்
13. ராயபுரம் – ஜெயக்குமார்
14. வில்லிவாக்கம் – ஜேசிடி பிரபாகர்
15. ஆயிரம் விளக்கு – பா. வளர்மதி
16. தியாகராய நகர் – வி.பி.கலைராஜன்
17. சைதாப்பேட்டை – செந்தமிழன்
18. அண்ணா நகர் – கோகுல இந்திரா
19. மயிலாப்பூர் – ராஜலட்சுமி
20. ஸ்ரீபெரும்புதூர் – மொளச்சூர் பெருமாள்
21. சோழிங்கநல்லூர் – கே.பி.கந்தன்
22. வேளச்சேரி- எம்.கே. அசோக்
23. பல்லாவரம் – தன்சிங்
24. உத்திரமேரூர்- வாலாஜாபாத் பா.கணேசன்
25. திருப்போரூர் – தண்டரை கே.மனோகரன்
26. தாம்பரம் – .டிகே.எம்.சின்னையா
27. மதுராந்தகம் தனி – கணிதா சம்பத்
28. செய்யூர் தனி – வி.எஸ்.ராஜி
29. காஞ்சிபுரம் – வி.சோமசுந்தரம்
30. அரக்கோணம் தனி – சு.ரவி
31. வேலூர் – டாக்டர் வி.எஸ். விஜய்
32. ராணிப்பேட்டை – முஹம்மத்ஜான்
33. ஆற்காடு – ஆர்.சீனிவாசன்
34. காட்பாடி – அப்பு என்கிற ராதாகிருஷ்ணன்
35. வாணியம்பாடி – கோவி. சம்பத்குமார்
36. ஊத்தங்கரை தனி மனோரஞ்சிதம் நாகராஜ்
37. திருப்பத்தூர் – கே.ஜி.ரமேஷ்
38. ஜோலார்ப்பேட்டை – கே.சி.வீரமணி
39. பர்கூர் – கிருஷ்ணமூர்த்தி
40. பாப்பிரெட்டிப்பட்டி – பி.பழனியப்பன்
41. பாலக்கோடு – கே.பி. அன்பழகன்
42. கிருஷ்ணகிரி – கேபி முனுசாமி
43. திருவண்ணாமலை – எஸ்.ராமச்சந்திரன்
44. கீழ்ப்பெண்ணாத்தூர் – அரங்கநாதன்
45. செய்யார் – முக்கூர் சுப்பிரமணியன்
46. போளூர் – ஜெயசுதா ளட்சுமிகாந்தன்
47. கலசப்பாக்கம் – அக்ரி கிருஷ்ணமூர்த்தி
48. வந்தவாசி தனி – செய்யாமூர் குணசீலன்
49. மைலம் – கே.பி.நாகராஜன்
50. விழுப்புரம் – சி.வி.சண்முகம்
51. வானூர் தனி – ஜானகிராமன்
52. திண்டிவனம் தனி – டாக்டர் அரிதாஸ்
53. உளுந்தூர்ப்பேட்டை – குமரகுரு
54. சங்கராபுரம் – ப.மோகன்
55. ஏற்காடு – செ.பெருமாள்
56. ஆத்தூர் தனி – எஸ்.மாதேஸ்வரன்
57. கள்ளக்குறிச்சி தனி – பா.அழகுவேல்
58. சங்ககிரி – விஜயலட்சுமி
59. எடப்பாடி – கே.பழனிச்சாமி
60. ஓமலூர் – பல்பாக்கி கிருஷ்ணன்
61. வீரபாண்டி – எஸ்.கே.செல்வம்
62. சேலம் – தெற்கு செல்வராஜ்
63. சேலம் மேற்கு – ஜி.வெங்கடாஜலம்
64. ராசிபுரம் தனி – தனபால்
65. ஈரோடு மேற்கு கே.வி.ராமலிங்கம்
66. குமாரபாளையம் – பி.தங்கமணி
67. நாமக்கல் – கேபிபி பாஸ்கர்
68. மொடக்குறிச்சி – ஆர்.என். கிட்டுச்சாமி
69. பெருந்துறை – தோப்பு வெங்கடாச்சலம்
70. காங்கேயம் – எஸ்எஸ்என் நடராஜ்
71. தாராபுரம் தனி – கே.பொன்னுச்சாமி
72. கோபிச்செட்டிப்பாளையம் – கே.ஏ.செங்கோட்டையன்
73. அந்தியூர் – எஸ்.எஸ்.ரமணீதரன்
74. பவானி – பி.ஜி.நாராயணன்
75. உதகமண்டலம் – புத்தி சந்திரன்
76. திருப்பூர் வடக்கு – எம்.எஸ்.எம். ஆனந்தன்
77. அவினாசி தனி – ஏ.ஏ கருப்பசாமி
78. மேட்டுப்பாளையம் ஓ.கே.சின்னராஜ்
79. கோவை வடக்கு – தா.மலரவன்
80. கவுண்டம்பாளையம் – ஆறுக்குட்டி
81. பல்லடம் – பல்லடம் கே.பி. பரமசிவம்
82. சிங்காநல்லூர் – ஆர். சின்னச்சாமி
83. கோவை தெற்கு – சேலஞ்சர் துரை
84. தொண்டாமுத்தூர் எஸ்.பி.வேலுமணி
85. உடுமலைப்பேட்டை – பொள்ளாச்சி ஜெயராமன்
86. பொள்ளாச்சி – முத்துக்கருப்பண்ணசாமி
87. கிணத்துக்கடவு – செ.தாமோதரன்
88. ஒட்டன்சத்திரம் – பி.பாலசுப்பிரமணி
89. பழனி – கே.எஸ்.என். வேணுகோபாலு
90. மடத்துக்குளம் – சி.சண்முகவேலு
91. நத்தம் – இரா.விசுவநாதன்
92. கரூர் – வி.செந்தில்பாலாஜி
93. அரவக்குறிச்சி – வி.செந்தில்நாதன்
94. வேடசந்தூர் – ச.பழனிச்சாமி
95. கிருஷ்ணராயபுரம் தனி – எஸ்.காமராஜ்
96. திருச்சி மேற்கு – மரியம்பிச்சை
97. மணப்பாறை – ஆர்.சந்திரசேகர்
98. குளித்தலை -பாப்பா சுந்தரம்
99. முசிறி – என்.ஆர்.சிவபதி
100. மணச்சநல்லூர் – டி.பி.பூனாட்சி
101. திருச்சி கிழக்கு – ஆர்.மனோகரன்
102. துறையூர் தனி – டி. இந்திரா காந்தி
103. ஜெயங்கொண்டம் – பா. இளவழகன்
104. அரியலூர் – துரை மணிவேல்
105. பெரம்பலூர் தனி – இளம்பை இரா. தமிழ்ச்செல்வன்
106. நெய்வேலி – எம்.பி.எஸ். சிவசுப்பிரமணியன்
107. கடலூர் – மு.சி. சம்பத்
108. சீர்காழி தனி – ம. சக்தி
109. புவனகிரி – செல்வி ராமஜெயம்
110. காட்டுமன்னார் கோவில் தனி- என்.முருகுமாறன்
111. குறிஞ்சிப்பாடி – சொரத்தூர் இராஜேந்திரன்
112. பூம்புகார் – பவுன்ராஜ்
113. திருவாரூர் – குடவாசல் ராஜேந்திரன்
114. வேதாரண்யம்- என்.வி.காமராஜ்
115. மன்னார்குடி – சிவா. ராஜமாணிக்கம்
116. நாகப்பட்டினம் – கே.ஏ.ஜெயபால்
117. நன்னிலம் – ஆர்.காமராஜ்
118. திருவிடைமருதூர் தனி – பாண்டியராஜன்
119. கும்பகோணம் – இராம. ராமநாதன்
120. தஞ்சாவூர் – ரங்கசாமி
121. திருவையாறு – ரத்தினசாமி
122. பாபநாசம் – துரைக்கண்ணு
123. விராலிமலை – சி. விஜயபாஸ்கர்
124. கந்தர்வக்கோட்டை தனி – ந.சுப்பிரமணியன்
125. ஒரத்தநாடு – ஆர்.வைத்திலிங்கம்
126. திருமயம் – பி.கே.வைரமுத்து
127. காரைக்குடி – சோழன் சித.பழனிச்சாமி
128. அறந்தாங்கி – மு.ராஜநாயகம்
129. ஆலங்குடி – கு.ப.கிருஷ்ணன்
130. திருப்பத்தூர் – ஆர். எஸ். ராஜகண்ணப்பன்
131. மதுரை கிழக்கு – கே.தமிழரசன்
132. மேலூர் – ஆர்.சாமி
133. மானாமதுரை தனி – ம.குணசேகரன்
134. சோழவந்தான் தனி -எம்.வி. கருப்பையா
135. மதுரை வடக்கு – ஏ.கே.போஸ்
136. மதுரை மேற்கு – செல்லூர் கே.ராஜு
137. போடிநாயக்கனூர் – ஓ.பன்னீர்செல்வம்
138. ஆண்டிப்பட்டி – தங்க தமிழ்செல்வன்
139. திருமங்கலம் – ம.முத்துராமலிங்கம்
140. ராஜபாளையம் – கே.கோபால்சாமி
141. சாத்தூர் – ஆர்.பி.உதயக்குமார்
142. சிவகாசி – கே.டி. ராஜேந்திர பாலாஜி
143. அருப்புக்கோட்டை – வைகைச் செல்வன்
144. பரமக்குடி தனி – எஸ்.சுந்தர்ராஜ்
145. தூத்துக்குடி – ஏ.பால்
146. விளாத்திகுளம் – ஜி.வி மார்க்கண்டேயன்
147. முதுகுளத்தூர் – மு.முருகன்
148. திருச்செந்தூர் – பி.ஆர்.மனோகரன்
149. ஸ்ரீவைகுண்டம் – எஸ்.பி.சண்முகநாதன்
150. கடையநல்லூர் – பி.செந்தூர்பாண்டியன்
151. சங்கரன்கோவில் தனி – சொ.கருப்பசாமி
152. வாசுதேவநல்லூர் (தனி) – டாக்டர் எஸ். துரையப்பா
153. கோவில்பட்டி – கடம்பூர் செ.ராஜு
154. அம்பாசமுத்திரம் – இசக்கி சுப்பையா
155. திருநெல்வேலி – நயினார் நாகேந்திரன்
156. ஆலங்குளம் – பி.ஜி.ராஜேந்திரன்
157. கன்னியாகுமரி – கே.டி.பச்சைமால்
158. குளச்சல் – பி.லாரன்ஸ்
159. நாகர்கோவில் – நாஞ்சில் ஏ. முருகேசன்
160. கிள்ளியூர் – ஆர்.ஜார்ஜ்

Tags:

Leave a Reply