பாஜக வீரமணி என்பதால் கைது செய்து விட்டார்களா?

மத துவேச வழக்குகள், அவதூறு வழக்குகள் எல்லாம் பாஜக.,வினருக்கே உருவாக்க பட்டதா , இந்துக்களுக்கே மட்டுமே படைக்க பட்டதா என்ற ஐயம், சமீபத்திய ஒரு சில காவல் துறை அதிகாரிகளின் செயல்களிலிருந்தே  எழுகிறது.அது எழுத்தாளர் மரிதாஸின் மீதான வழக்காக இருக்கட்டும், நாகை மாவட்ட பாஜக தகவல் தொழில் நுட்ப தலைவர் வீரமணியின் கைதாக  இருக்கட்டும். இதைத்தான்  உறுதி செயகிறது.

அவர் ஏதோ சிறுபான்மையினரை புண்படுத்தி விட்டாராம், இவர் பாஜக வீரமணி என்பதால் கைது செய்து விட்டார்கள். கடந்த பல வருடமாக இந்து கடவுள்களையும், அதன் வழிபட்டு முறைகளையும்  விமர்சிக்கும் திக வீரமணிகளையோ , திமுக வீரமணிகளையோ, குடியுரிமை சட்ட எதிர்ப்பு போராட்ட வடிவில் பாராத பிரதமர் நரேந்திர மோடி ,அமித்ஷா போன்றவர்களை கடந்த 4 மாதமாக பொதுவெளியில் மிகவும் கேவலமாக விமர்சித்த  முகமதிய விரமணிகளையையோ கைது செய்தர்களா?. வழக்குதான் தொடுத்தார்களா?.

அல்லது கூட்டங்களுக்கு அனுமதி கொடுப்பதில் கெடுபிடித்தான் காட்டினார்களா?. செய்தர்கள் இவைகளுக்கு எல்லாம் அனுமதி கொடுத்துவிட்டு (CAA) கைகட்டி வேடிக்கை  பார்த்தார்கள்.  தாங்கள் எடுத்த வீடியோ ஆதாரங்களை திரும்ப திரும்ப போட்டு பார்த்து கொண்டிருக்கிறார்கள். ஆனால் இவைகளை எல்லாம் விடுத்து எங்கோ சமூக ஊடகத்தில் சிலர் பார்க்க இருந்த செய்திகளை தேடி கண்டு பிடித்து வழக்கு போட்டு, அளவுக்கு அதிகமாக  ஆர்வம் கட்டியுள்ள  வேதாரண்யம் காவல் துறை அதிகாரியின் செயல் வேடிக்கையின் உச்சம்.

தமிழகத்தில் இன்று இந்து மதத்துக்கு எதிராகவும், பிரதமர் நரேந்திர மோடியை கடுமையாக, உண்மைக்கு மாறாக பொய்யுரைத்தும், பல்லாயிரம் வீடியோக்கள், சமூக ஊடக குறுஞ் செய்திகள்  நிக்கமற நிறைந்துள்ளன.  தினம் தினம் பல நூறு செய்திகள்  உருவாகி கொண்டே இருக்கின்றன.  இவைகள் கலையப்பட்டிருக்க வேண்டும். கடும் நடவடிக்கைகளுக்கு உட்படுத்தப்பட்டிருக்க வேண்டும். இவைகள் எல்லாம் சரியாக நடந்திருக்குமேயானால் பாஜக வீரமணிகளுக்கு இடமே இல்லாமல்  போயிருக்கும், போய்விடும்.

இவ்வளவு துப்புரவு புலியாக இருக்கும் வேதாரண்யம் காவல் துறை அதிகாரியை, டெல்லி மாநாட்டில் கலந்து கொண்ட , தமிழகத்தில் அடையாளம் காணப்படாமல் இருக்கும் சிலரை கண்டுபிடுக்கும் பணியில் அமர்த்தி தமிழக அரசு அழகு பார்க்கலாம்.

நன்றி தமிழ்தாமரை VM வெங்கடேஷ்

Comments are closed.

Tamilthamarai

தற்போதைய செய்திகள்

எல்விஎம் 3 – எம் 3 ராக்கெட் வெற் ...

எல்விஎம் 3 – எம் 3 ராக்கெட் வெற்றிகரமாக விண்ணில் செலுத்தப்பட்டது எல்விஎம் 3 - எம் 3 ராக்கெட் மூலம் ...

விமான நிலையங்களின் எண்ணிக்கை 74 ...

விமான நிலையங்களின் எண்ணிக்கை 74 லிருந்து 140 ஆக உயர்வு தில்லி-தரம்சாலா-தில்லி இடையிலான முதலாவது இண்டிகோ விமானத்தை மத்திய தகவல் ...

பெண்சக்தி தான், வளர்ந்த பாரதத்த ...

பெண்சக்தி தான், வளர்ந்த பாரதத்திற்கான பிராணவாயு எனதருமை நாட்டுமக்களே, வணக்கம்.  மனதின் குரலில் உங்களை மீண்டும் ...

கோவிட் விழிப்புடன் இருக்க வேண் ...

கோவிட் விழிப்புடன்  இருக்க வேண்டும் கோவிட்-19, இன்ஃப்ளூயன்சா தடுப்புக்கான பொதுசுகாதார தயார் நிலை ...

பிரதமர் மோடி குறித்து அவதூறு ர ...

பிரதமர் மோடி குறித்து அவதூறு  ராகுல் குற்றவாளி என தீர்ப்பு பிரதமர் மோடி குறித்து அவதூறாகபேசியதாக தொடரப்பட்ட வழக்கில் காங்கிரஸ் ...

கோவில்கள் மீதான தாக்குதல் ஆஸி., ...

கோவில்கள் மீதான தாக்குதல் ஆஸி., பிரதமரிடம் நரேந்திர மோடி வருத்தம். ஆஸ்திரேலியாவில் இந்து கோயில்கள்மீது அடுத்தடுத்து தாக்குதல் நடத்தப்படுவது தொடர்பாக ...

மருத்துவ செய்திகள்

அமுக்கிரா கிழங்கு

இதன் இலையை உண்டால், உடல் வெப்பம் நீங்கும், காய் உண்டால் சிறு நீர் ...

தொண்டை சதை அழற்சி நோய் (Tonsillitis)

டான்சிலிட்டிஸ்' (Tonsillitis) என்பதன் பெயர்தான் தொண்டை அழற்சி நோய். இது. தொண்டையின் சதையை ...

இரத்த அழுத்த நோய்

கல்யாணமுருங்கைக் கீரை, சீரகம் இரண்டையும் நெல்லிச்சாறு சேர்த்து அரைத்து தினமும் அதி காலையில் ...