மூப்பனாரின் மகன் பிஜேபியோடு சேரலாமா ? சில அக்கறை அலறல்கள்

மூப்பனாரின் மகன் பிஜேபியோடு சேரலாமா ?இது நியாயமா? அதற்க்குள் சில அக்கறை அலறல்கள்..இதை எப்போது கேட்டிருக்க வேண்டும் வாயால் கெட்ட ஈவிகேஎஸ் அவர்கள் மூப்பனார் காங்கிரஸுற்க்கு என்ன செய்தார் என கேட்டாரே? அப்போது கேட்டிருக்க வேண்டும்்

ஐயா.ஈவிகேஎஸ் அவர்களே காமாரஜர் இறக்கும் போது காங்கிரஸோடு இல்ல..இறந்த பின்பு அவரோடு இருந்த சின்டிகேட்டை இந்திரா காங்கிரஸோடு இணைத்தவர் மூப்பனார் தான். அவர் இல்லை என்றால் காங்கிரஸ் இன்று தமிழகத்தில் காணாமல் போயிருக்கும் என்று..1989 தேர்தலில் தமிழகத்தில் காங்கிரஸை தனியாக களம் காண வைத்து 20% வாக்கை காட்டியவர் ( 26 சட்டமன்ற உறுப்பினர்கள்) என்று.

2001 ல் ஜெ காங்கிரஸை ஒரு பொருட்டாக.கூட மதிக்காமல் சீட்டு ஒதுக்காமல் இருக்க தன் சீட்டுல் 12 சீட்டை தந்து காங்கிகஸின் மானத்தை காப்பாற்றியவர் மூப்பனார் என்ற கூறியிருக்க வேண்டும் அப்போதெல்லாம் அமைதியாக இருந்துவிட்டு இப்போது தேர்தல் நேரத்தில் மூப்பனாரின் வரலாற்று புகழ் பாட வெக்கமாக இல்லை.காங்கிரஸ் எப்போதும் மாநிலத்தில் செல்வாக்காக இருக்கும் தலைவர்களை ஒடுக்குவது காமாராஜர் காலந்தொட்டு செய்ல்படுத்தும் செயலே..இதனாலயே ராகுலிடம் சில நரிகள் செய்த செயலில் வாசன் பிரிந்தாரே..பத்தாண்டு அமைச்சரவை சும்மா தரவில்லை..அழிவின் விழும்புநிலையில் இருந்தது காங்கிகஸ்2003 ல் தன் 33 mla களையும் 6mp யும் காங்கிரஸிற்கு தாரைவார்த்து உயிர் கொடுத்தவர் வாசன்.அதனாலேயே காங்கிரஸ் திமுக கூட்டனி தமிழகத்தில் 2004 40/40 வென்றது.

அதற்க்கே அமைச்சர் பதவி.அது மட்டுமா..அவரை பத்தாண்டு அமைச்சராக ஆக்கி தன் அமைச்சரவையை கௌஞ்சமாச்சம் புனிதமாக்கி கொண்டது காங்கிரஸ் ( ரீகவுண்டுங் மினிஸ்டர் மற்றும் கோர்ட் வாசல் ஏறி இறங்குது தெரியாதா?) மேலும் இப்போது கூட தமிழக காங்கிரஸ் தலைவர்களில் ஒ்ட்டுமொத்த தலைவர்களை காட்டிலும் பரவலாக செல்வாக்கு பெற்றவர் வாசன் என்பதே நிஜம்

சரி வாசனிடமே பேச வேண்டாம்,ஜெகன்? மம்தா? ரெங்கசாமி? இவர்களிடம் பேசலாமே..அட என்னய்யா காங்கிரஸை வாரு வாருண்ணு வாருன்ன லல்லுவுன் கூட்டனி, கலைஞருடன் சல்லாபம்,ஜனநாயக பேரவை ஆரம்பிச்சி பிஜேபியுடன் சேர்ந்தவருர்கு பக்கத்துல சீட்டு.இவிங்களுக்ரு பிரச்சனையே வாசன் ஊழல் செய்து கட்சிக்கு ஏதும் நிதி வழங்கள அதான் காண்டு!!

எச்.ராஜா.தமிழிசை கூட உங்களுக்கு மாநில தலைவராக வரலாம் ஆதலால் அவர்களை வசைபாடுவதை கொஞ்சம் அடக்கி வாசியுங்கள்.உங்கள் தலைமையின் தற்போதைய செயல் பாடு அப்படி😜

Comments are closed.

Tamilthamarai

தற்போதைய செய்திகள்

அயோத்திக்கு 34 சிறப்பு ரயில்… ம ...

அயோத்திக்கு 34 சிறப்பு ரயில்… மொத்த செலவும் மத்திய அரசே உத்தரப்பிரதேச மாநிலம் அயோத்தியில் கடந்தமாதம் ராமர் கோயில் திறக்கப்பட்டது. ...

அரசியலுக்காக பேசும் பேச்சுக்க ...

அரசியலுக்காக பேசும் பேச்சுக்கள் வலியை ஏற்படுத்துகிறது இந்தியாவை வளர்ந்த நாடாக்க பிரதமர் மோடி சபதம் ஏற்றுள்ளார். ...

கட்சியில் வாரிசுகள் இருக்கலாம ...

கட்சியில் வாரிசுகள் இருக்கலாம்.  கட்சியே வாரிசுகள் கையில் இருப்பது ஆபத்து லோக்சபா தேர்தலில் தேசிய ஜனநாயக கூட்டணி 400 இடங்களில் ...

எங்கள் குழந்தை ராமர் இனி கூடாரங ...

எங்கள் குழந்தை ராமர் இனி கூடாரங்களில் வசிக்க மாட்டார் ராமச்சந்திர மூர்த்திக்கு ஜெயம் உண்டாகட்டும் ராமச்சந்திர மூர்த்திக்கு ஜெயம் உண்டாகட்டும் வணக்கத்திற்குரிய ...

பாகுபாடு, திருப்தி படுத்தும், அ ...

பாகுபாடு,  திருப்தி படுத்தும், அரசியல் பிரச்சனைகளை வளர்த்தது நம்பாரதம் 1,500 ஆண்டுகளாக அன்னியரை எதிர்த்து போராடியது வரலாறு. ...

புனிதத்துவத்தை உணர்ந்த மனிதர்

புனிதத்துவத்தை உணர்ந்த மனிதர் இந்தமனிதன் நினைத்திருந்தால் நேரடியாக ஜனவரி 22 ஆம் தேதி ...

மருத்துவ செய்திகள்

நீரிழிவுநோய் தாக்குதலுக்கு அதிக வாய்ப்புள்ளவர்கள்

தாய் அல்லது தந்தை – இருவரில் யாராவது ஒருவருக்கு நீரிழிவுநோய் இருந்தால், அவர்களுடைய ...

மிகவும் மெலிந்து காணப்படுகிறவர்களுக்கு உணவு முறை

அதிகம் சேர்த்துக் கொள்ள வேண்டியவை: இனிப்பு சேர்க்கப்பட்ட பழ ரசங்கள்; பால் சம்பந்தப்பட்ட உணவுகள்; ...

இயற்கையான வாழ்வு சில நியதிகள்

பசி இல்லையேல் சாப்பிடக்கூடாது. உண்ணப்போகும் முன்பு ஒவ்வொரு வேளையிலும் சிறுநீர் கழிக்க வேண்டும். மதிய உணவுக்கு ...