எய்ம்ஸ் 45 மாதங்களில் கட்டிமுடிக்கப்படும்

மதுரை எய்ம்ஸ் மருத்துவமனைக்கு, ஜப்பான் நிறுவனத்திடம் கடன்பெறும் பணி 2021 மார்ச் மாதத்திற்குள் நிறைவுபெறும். அதன்பின்னர் 45 மாதங்களில் மருத்துவமனை கட்டி முடிக்கப்படும் என உயர்நீதிமன்ற மதுரைகிளையில் மத்திய அரசு தெரிவித்துள்ளது.

எய்ம்ஸ் மருத்துவமனை அமைக்க நிதிஒதுக்கி, பணிகளை துரிதப்படுத்த வேண்டும் எனக்கூறி தாக்கல் செய்யப்பட்ட மனுவை விசாரித்த உயர்நீதிமன்ற மதுரை கிளை, மதுரைக்கு எய்ம்ஸ் மருத்துவமனை வருவதில் தமிழக அரசுக்கு விருப்பம் இல்லையா? எய்ம்ஸ் மருத்துவ மனைக்கான நிலம் தமிழக அரசு இன்னும் ஒப்படைக்க வில்லை என தகவல்கள் வருகின்றன. 2 ஆண்டுகள் ஆகியும் எய்ம்ஸ் மருத்துவமனை கட்டுவதற்கான எந்த நடவடிக்கையும் எடுக்கப் படாதது ஏன்? வழக்கில் இரண்டு மாதங்களாகியும் முறையாக பதில்தராதது வருத்தம் அளிக்கிறது. இதேநிலை தொடர்ந்தால், சுகாதார செயலர் உள்ளிட்ட அதிகாரிகள் ஆஜராக உத்தரவிடநேரிடும் என தெரிவித்தது.

அரசு தரப்பில் ஆஜரான வழக்கறிஞர் கூறுகையில், எய்ம்ஸ் மருத்துவமனைக்கு நிலம் கையக படுத்துவதில் சில பிரச்னைகள் உள்ளதால், காலதாமதம் ஏற்படுகிறது என தெரிவித்தார். அரசு கூடுதல் வழக்கறிஞர் ஆஜராக அவகாசம் கேட்கப் பட்டதை தொடர்ந்து வழக்கு விசாரணை ஒத்திவைக்கப்பட்டது.

பின்னர், வழக்கு விசாரணை துவங்கியபோது, தமிழக அரசு சார்பில் ஆஜரான வழக்கறிஞர், எய்ம்ஸ் மருத்துவமனைக்கு 200 ஏக்கர் நிலம் கையகபடுத்தப்பட்டு மத்திய அரசிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டுவிட்டது. மத்திய அரசு கூடுதலாக கேட்ட 22 ஏக்கர் நிலமும் ஒப்படைக்கப்பட்டுவிட்டது. நிலம் ஒப்படைப்பதற்கான ஆவணங்களையும் நவம்பர்மாதம் ஒப்படைக்கப்பட்டு விட்டதாக தெரிவித்தார்.

மத்திய அரசு வழக்கறிஞர் கூறுகையில், எய்ம்ஸ் மருத்துவமனைக்கு, ஜப்பான் நிறுவனத்திடம் கடன்வாங்கும் பணிகள் 2021 மார்ச் மாதத்திற்குள் நிறைவுபெறும். அதனை தொடர்ந்து 45 மாதங்களில் கட்டிமுடிக்கப்படும் என தெரிவித்தார்.

 

Comments are closed.

Tamilthamarai

தற்போதைய செய்திகள்

நாட்டுக்காக பாடுபட்ட சுதந்திர ...

நாட்டுக்காக பாடுபட்ட சுதந்திர வீரர்களின் கனவை நனவாக்குவோம் நாட்டுக்காக பாடுபட்ட சுதந்திர வீரர்களின் கனவை நனவாக்குவோம் என ...

பாதுகாப்பற்ற பணிச் சூழல் திறனற ...

பாதுகாப்பற்ற பணிச் சூழல் திறனற்றவர்களின் பரிசு காலநிலை பாராது பொது மக்களுக்காக உழைக்கும் அரசு ஊழியர்களில், ...

இந்தியா வாழும் நாகரீகங்களின் இ ...

இந்தியா வாழும் நாகரீகங்களின் இருப்பிடம் 1. 74ஆவது குடியரசுத் திருநாளை முன்னிட்டு, உள்நாட்டிலும், அயல்நாடுகளிலும் ...

இடைதேர்தலில் பாஜக போட்டியிட வே ...

இடைதேர்தலில்  பாஜக போட்டியிட வேண்டும் என நாடே எதிர்பார்க்கிறது ஈரோடு கிழக்கு இடைதேர்தலில் பாஜக போட்டியிட வேண்டும் என ...

ஆவணபடம் நாட்டின் ஒருமைபாட்டை ச ...

ஆவணபடம் நாட்டின் ஒருமைபாட்டை சீர்குலைக்கும் வேலை பிரதமர் நரேந்திர மோடி குறித்த பிபிசி ஆவணபடத்துக்கு மத்திய ...

திமுகவுக்கு ஆங்கிலேயர் ஆட்சிய ...

திமுகவுக்கு ஆங்கிலேயர் ஆட்சியே பரவா இல்லை.. திமுகவுக்கு ஆங்கிலேயர் ஆட்சியே பரவா இல்லை.. கோவில்களை ஒழுங்கா ...

மருத்துவ செய்திகள்

ஆள்வள்ளிக்கிழங்கு

இதன் மற்றொரு பெயர் மரவள்ளிக்கிழங்கு, மரச்சீனிக்கிழங்கு ஆகும். இதை உண்பதால் பித்தவாத தொந்தரவையும் ...

அகத்திக் கீரையீன் சிறப்பு

அகத்தை சுத்த படுத்துவதால் அகத்தி என பெயரை வைத்துள்ளனர்..சுமார் 50பது ஆண்டுகளுக்கு முன்பு ...

எலும்பு மஜ்ஜை குறைபாடு நீங்க

நோய் எதிர்ப்புச்  சக்தியை அளிக்கும் வெள்ளை அணுக்கள் இரத்தத்தில் குறையும்போது  எலும்பு மஜ்ஜை ...