புதிய வேளாண் சட்டங்களால் விவசாயிகள் வணிகர்களாக மாறும் சூழ்நிலை ஏற்பட்டுள்ளது

அரியலூர் மாவட்டம் ஜெயங்கொண்டம் அருகே உள்ள தா.பழூரில் பிஜேபி சார்பில் மத்திய அரசு கொண்டுவந்துள்ள வேளாண் சட்டங்கள் குறித்த விவசாயிகளுடனான கலந்துரையாடல் நிகழ்ச்சி நடைபெற்றது. இதில் பிஜேபி யின் மாநில தலைவர் எல்.முருகன் கலந்துகொண்டதுடன் வேளாண் சட்டங்களால் ஏற்படும் நன்மைகள் குறித்து விவசாயிகளிடம் எடுத்து விளக்கி கூறி பேசினார்.

பின்னர் முருகன் செய்தியாளர்களை சந்தித்துகூறியதாவது, “புதிய வேளாண் சட்டங்களால் விவசாயிகள் வணிகர்களாக மாறும் சூழ்நிலை ஏற்பட்டுள்ளது. புதியதொழில்நுட்பம் இரட்டிப்பு மகசூல் போன்ற நன்மைகள் இந்தசட்டங்களால் விவசாயிகளுக்கு கிடைக்கும். இதனால் பி.ஜே.பிக்கு விவசாயிகள் மத்தியில் நற்பெயர் ஏற்பட்டிருக்கிறது. இந்த நல்லபெயரை கெடுக்க வேண்டும் என்ற நோக்கத்திலேயே திமுக போராட்டங்களை முன்னெடுத்து நடத்தி வருகிறது. எல்லாமே அரசியலுக்காக செய்யப்படுகிறது. இது கண்டிக்கத்தக்கது.

வரும் சட்டமன்றதேர்தலில் தற்போதுள்ள கூட்டணி தொடரும். ஆனால் யார் தலைமையில் தேர்தலை சந்திப்பது? யார் முதலமைச்சர் வேட்பாளர் என்பதை பிஜேபி யின் தேசியதலைமைதான் முடிவுசெய்யும். அதிமுகவில் முதல்வர் வேட்பாளராக எடப்பாடி பழனிசாமி அறிவிக்கப்பட்டுள்ளார். இதற்காக நானும் அவரைசந்தித்து எனது வாழ்த்துகளை தெரிவித்தேன். ஆனால் யார் தலைமையில் தேர்தலை சந்திப்பது, முதல்வர் வேட்பாளர் யார் என்பதை கூடியவிரைவில் பி.ஜே.பியின் தேசியதலைமை முடிவு செய்து விரைவில் அறிவிக்கும்.

எனது தலைமையிலான வேல்யாத்திரையை தமிழக அரசு தடுத்தது என்பது கேள்வியாக இருக்கிறது. ஆனால் வேல்யாத்திரை மூலம் எங்களுக்கு மிகப்பெரிய எழுச்சி ஏற்பட்டுள்ளது. வேல்யாத்திரை மூலம் சட்டமன்ற தேர்தல் பிரசாரத்தை தொடங்கிய நாங்கள் இதுவரை 20 மாவட்டங்களில் தேர்தல்பரப்புரையை முடித்து விட்டோம். விவசாயிகளை சந்தித்து 1,000 கலந்துரையாடல் கூட்டங்களை நடத்தியிருக்கிறோம். மத்திய அரசு நல்லது செய்தாலும் அதை எதிர்க்கவேண்டும் என்பதே கமல்ஹாசனின் எண்ணம்” என தெரிவித்தார்.

Comments are closed.

Tamilthamarai

தற்போதைய செய்திகள்

கடினமான காலக்கட்டத்திலும் இந் ...

கடினமான காலக்கட்டத்திலும் இந்தியா உலகின் 5வது பெரிய பொருளாதாரமாக உருவெடுத்துள்ளது மக்களவையில் குடியரசுத் தலைவரின் உரைக்கு நன்றி தெரிவிக்கும் தீர்மானத்தின் ...

ராகுல்காந்தி மீது ஒழுங்கு நடவட ...

ராகுல்காந்தி மீது ஒழுங்கு நடவடிக்கை எடுக்கவேண்டும் பிரதமர் நரேந்திர மோடியையும், தொழிலதிபர் அதானியையும் தொடர்பு படுத்தி ...

கர்நாடகாவின் போர்ப்படை தளபதிய ...

கர்நாடகாவின் போர்ப்படை தளபதியாகும் அண்ணாமலை தமிழக பாஜக தலைவராக உள்ள அண்ணாமலை கர்நாடக மாநிலதேர்தல் ...

விளையாட்டுத் துறையை விளையாட்ட ...

விளையாட்டுத் துறையை  விளையாட்டு வீரர்களின் பார்வையில் அணுக துவங்கியுள்ளோம் ''விளையாட்டுத் துறையை தங்கள் வாழ்க்கையாக தேர்ந்தெடுக்க இளைய தலைமுறையினரை ...

ஆசியாவிலேயே மிகப்பெரிய ஹெலிகா ...

ஆசியாவிலேயே மிகப்பெரிய ஹெலிகாப்டர் தொழிற்சாலை; பிரதமர் நாட்டுக்கு அர்ப்பணிப்பு கர்நாடகா மாநிலம் பெங்களூரு சென்ற பிரதமர்மோடி மாதவரா அருகில் ...

அனைவரும் இணைவோம்-அனைவரின் வளர் ...

அனைவரும் இணைவோம்-அனைவரின் வளர்ச்சிக்காக முயற்சிப்போம் பிரதமர் திரு நரேந்திர மோடி, அசாம் மாநிலம் பார்பேட்டாவில் ...

மருத்துவ செய்திகள்

கரு கூடாதவர்களுக்கு எதேனும் சிகிச்சை உண்டா?

பெண்ணிடம் பிரச்சனை என்றால் சிகிச்சை அளித்துச் சரி செய்யலாம், ஆணிடம் பிர்ச்சனை என்றால் ...

பீட்ரூட்டின் மருத்துவக் குணம்

பீட்ரூட் சாறு புற்றுநோய்க்கு கொடுத்தால் குணமாகிவிடும். பீட்ரூட்டில் மேலும் பல மருத்துவ பயன்கள் ...

அலரியின் மருத்துவக் குணம்

இதில் வெண்மை, செம்மை, அரக்கு மஞ்சள், மஞ்சள் நிறமாகவும் பூக்கும் தன்மையுடையது. வெண்மையாகப் ...