எய்ம்ஸ் 45 மாதங்களில் கட்டிமுடிக்கப்படும்

மதுரை எய்ம்ஸ் மருத்துவமனைக்கு, ஜப்பான் நிறுவனத்திடம் கடன்பெறும் பணி 2021 மார்ச் மாதத்திற்குள் நிறைவுபெறும். அதன்பின்னர் 45 மாதங்களில் மருத்துவமனை கட்டி முடிக்கப்படும் என உயர்நீதிமன்ற மதுரைகிளையில் மத்திய அரசு தெரிவித்துள்ளது.

எய்ம்ஸ் மருத்துவமனை அமைக்க நிதிஒதுக்கி, பணிகளை துரிதப்படுத்த வேண்டும் எனக்கூறி தாக்கல் செய்யப்பட்ட மனுவை விசாரித்த உயர்நீதிமன்ற மதுரை கிளை, மதுரைக்கு எய்ம்ஸ் மருத்துவமனை வருவதில் தமிழக அரசுக்கு விருப்பம் இல்லையா? எய்ம்ஸ் மருத்துவ மனைக்கான நிலம் தமிழக அரசு இன்னும் ஒப்படைக்க வில்லை என தகவல்கள் வருகின்றன. 2 ஆண்டுகள் ஆகியும் எய்ம்ஸ் மருத்துவமனை கட்டுவதற்கான எந்த நடவடிக்கையும் எடுக்கப் படாதது ஏன்? வழக்கில் இரண்டு மாதங்களாகியும் முறையாக பதில்தராதது வருத்தம் அளிக்கிறது. இதேநிலை தொடர்ந்தால், சுகாதார செயலர் உள்ளிட்ட அதிகாரிகள் ஆஜராக உத்தரவிடநேரிடும் என தெரிவித்தது.

அரசு தரப்பில் ஆஜரான வழக்கறிஞர் கூறுகையில், எய்ம்ஸ் மருத்துவமனைக்கு நிலம் கையக படுத்துவதில் சில பிரச்னைகள் உள்ளதால், காலதாமதம் ஏற்படுகிறது என தெரிவித்தார். அரசு கூடுதல் வழக்கறிஞர் ஆஜராக அவகாசம் கேட்கப் பட்டதை தொடர்ந்து வழக்கு விசாரணை ஒத்திவைக்கப்பட்டது.

பின்னர், வழக்கு விசாரணை துவங்கியபோது, தமிழக அரசு சார்பில் ஆஜரான வழக்கறிஞர், எய்ம்ஸ் மருத்துவமனைக்கு 200 ஏக்கர் நிலம் கையகபடுத்தப்பட்டு மத்திய அரசிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டுவிட்டது. மத்திய அரசு கூடுதலாக கேட்ட 22 ஏக்கர் நிலமும் ஒப்படைக்கப்பட்டுவிட்டது. நிலம் ஒப்படைப்பதற்கான ஆவணங்களையும் நவம்பர்மாதம் ஒப்படைக்கப்பட்டு விட்டதாக தெரிவித்தார்.

மத்திய அரசு வழக்கறிஞர் கூறுகையில், எய்ம்ஸ் மருத்துவமனைக்கு, ஜப்பான் நிறுவனத்திடம் கடன்வாங்கும் பணிகள் 2021 மார்ச் மாதத்திற்குள் நிறைவுபெறும். அதனை தொடர்ந்து 45 மாதங்களில் கட்டிமுடிக்கப்படும் என தெரிவித்தார்.

 

Comments are closed.

Tamilthamarai

தற்போதைய செய்திகள்

வளர்ந்த இந்தியாவிற்கான விருப் ...

வளர்ந்த இந்தியாவிற்கான விருப்பங்கள் மற்றும் தீர்வுகளுக்கன அடித்தளம் வளர்ந்த இந்தியாவிற்கான விருப்பங்கள் மற்றும் தீர்வுகளுக்கு வலுவான அடித்தளத்தை ...

மத்திய பட்ஜெட் ஒரு பார்வை

மத்திய பட்ஜெட் ஒரு பார்வை அனைவரையும் உள்ளடக்கிய வளர்ச்சி கடைசி நபரையும் சென்றடைந்தது முதலீடு மற்றும் கட்டமைப்பு ஆற்றல் மற்றும் வெளிக்கொணர்தல் பசுமை வளர்ச்சி இளைஞர் சக்தி ...

நடுத்தர வர்க்கத்தினருக்கு பயன ...

நடுத்தர வர்க்கத்தினருக்கு பயனளிக்கும் பட்ஜெட் நம் நாட்டில் கடினமாக உழைக்கும் நடுத்தர வர்க்கத் தினருக்கு ...

நிர்மலா சீதாராமன் தாக்கல் செய் ...

நிர்மலா சீதாராமன் தாக்கல் செய்யும் ஐந்தாவது படஜெட் மத்திய அரசின் 2023-24-ஆம் நிதியாண்டு க்கான பொதுபட்ஜெட்டை மக்களவையில் ...

நாட்டுக்காக பாடுபட்ட சுதந்திர ...

நாட்டுக்காக பாடுபட்ட சுதந்திர வீரர்களின் கனவை நனவாக்குவோம் நாட்டுக்காக பாடுபட்ட சுதந்திர வீரர்களின் கனவை நனவாக்குவோம் என ...

பாதுகாப்பற்ற பணிச் சூழல் திறனற ...

பாதுகாப்பற்ற பணிச் சூழல் திறனற்றவர்களின் பரிசு காலநிலை பாராது பொது மக்களுக்காக உழைக்கும் அரசு ஊழியர்களில், ...

மருத்துவ செய்திகள்

இரத்த அழுத்த நோய்

கல்யாணமுருங்கைக் கீரை, சீரகம் இரண்டையும் நெல்லிச்சாறு சேர்த்து அரைத்து தினமும் அதி காலையில் ...

வாய், தொண்டை சம்பந்தமான நோய்கள் தீர!

1.வாய் , நாக்கு. தொண்டை ரணம் தீர:-பப்பாளிப் பாலைத் தடவி வரத் தீரும். 2.நாக்குப் ...

தொப்புள் கொடி உயிர் அணு (Stem Cord Cells)

Stem Cord Cells (தொப்புள் கொடி உயிர் அணு) சேமிப்பு பற்றி இப்பொழுது ...