இந்தியா மன்னிப்பு கேட்காது.!

தொலைக்காட்சி விவாதம் – பா.ஜ.க உறுப்பினர் பேச்சு.!
இந்தியா மன்னிப்பு கேட்காது.!
இந்திய மக்கள் அதற்கு ஒருபோதும் சம்மதிக்கவும் மாட்டார்கள்.!

இந்தியத் தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சி ஒன்றில் நடந்த விவாதத்தில் பங்கு பெற்ற பாரதிய ஜனதா கட்சியின் செய்தி தொடர்பாளர்கள் நுகர்பா சர்மா மற்றும் ஜிண்டால் ஆகியோர் இஸ்லாமிய இறை தூதுவர் பற்றி ஆட்சேபத்திற்குரிய கருத்து தெரிவித்ததாக எழுந்த சர்ச்சையைத் தொடர்ந்து அவர்கள் இருவரும் அக்கட்சியிலிருந்து நீக்கப்பட்டு விட்டனர். எனினும் அரபு நாடுகளான கத்தார், சவுதி அரேபியா, துபாய், ஆப்கானிஸ்தான், பாகிஸ்தான், ஈரான் உள்ளிட்ட நாடுகளிலிருந்து கண்டனம் எழுப்பப்படுவதுடன் இந்திய அரசு மன்னிப்பு கேட்க வேண்டும் எனவும் வலியுறுத்தப்படுவதாகத் தெரிகிறது.

இந்திய நாடு 140 கோடி மக்கள் தொகை கொண்ட மிகப்பெரிய ஜனநாயக நாடு. அதில் பல அரசியல் கட்சிகள் உண்டு; அவற்றில் ஒன்றான பாரதிய ஜனதா கட்சி தற்போது ஆட்சியில் உள்ளது. அக்கட்சியின் உறுப்பினர்கள் இருவர் இன்னொரு மதப் பிரிவினர் மனம் வருந்தும்படி கருத்து தெரிவித்தார்கள் என்பதற்காக அவர்கள் அக்கட்சியிலிருந்து நீக்கப்பட்டு விட்டனர். எனினும் அதில் திருப்தி அடையாமல் சில நாடுகள் இந்திய அரசு மன்னிப்பு கேட்க வேண்டும் எனத் தொடர்ந்து வலியுறுத்தி வருகின்றனர். அவர்களின் அழுத்தத்திற்குச் செவி சாய்த்து இந்திய அரசு மன்னிப்பு கேட்டால் 140 கோடி மக்களும் மன்னிப்பு கேட்டதாக அர்த்தம். அது போன்ற ஒரு நடவடிக்கையை இந்திய மக்கள் ஒருபோதும் ஏற்றுக் கொள்ளமாட்டார்கள்; இந்திய அரசும் அதற்குச் செவி சாய்க்கக் கூடாது. இந்தியா என்றால் எப்படி பாஜகவையோ அல்லது வேறு எந்த ஒரு கட்சியையோ அடையாளப்படுத்துவது ஆகாதோ, அதே போன்று தான், பாஜக கட்சி என்றால் அதுவே இந்திய தேசம் என்றும் ஆகிவிடாது. எனவே அரேபிய நாடுகள் இந்தியா மன்னிப்பு கேட்க வேண்டும் என்னும் சிறிதும் பொருத்தமில்லாத கோரிக்கையை வலியுறுத்தக் கூடாது. மேலும் கடந்த இரண்டு நாட்களாக வரும் செய்திகள் இந்திய மக்களை பெரும் கவலைக்கு உட்படுத்துகின்றன. வளைகுடா நாடுகளில் பணியாற்றும் இந்திய மக்களை வேலையை விட்டு நீக்கிட அச்சுறுத்துவதாகவும், இந்தியப் பொருட்கள் அந்நாடுகளில் புறக்கணிக்கப்படுவதாகவும் வரும் செய்திகள் எந்நாட்டவர்க்கும் நல்லதல்ல.

ஆயிரம் ஆண்டுகள் இந்திய தேசமும், இந்திய மக்களும் ஆப்கானிஸ்தானியர்கள் மற்றும் முகலாயர்களின் படையெடுப்பால் இழந்தவைகள் ஏராளம். அவற்றைச் சொல்லிமாளாது. அப்படையெடுப்புக்களால் இந்திய வழிபாட்டுத் தலங்களுக்கும், பண்பாட்டிற்கும் மீட்க முடியாத சேதம் ஏற்பட்டுள்ளது. அவற்றிற்கெல்லாம் யார் இதுவரை மன்னிப்பு கேட்டார்கள். யார் மன்னிப்பு கேட்பார்கள்?

2021 ஆம் ஆண்டு அக்டோபர் மாதம் துர்கா பூஜை பண்டிகையின் போது பங்களா தேசத்தில் இந்துக்களின் வழிபாட்டுத் தலங்களும், உடைமைகளும் அழித்தொழிக்கப்பட்டன; 21 பேர் உயிரிழந்தனர். பாகிஸ்தானில் இந்துக்கள் தினம் தினம் சித்திரவதை செய்யப்படுகின்றனர். இந்தியாவின் அங்கமாக உள்ள காஷ்மீரில் கூட இந்துக்கள் தினமும் கொல்லப்படுகிறார்கள். ஆப்கானிஸ்தானில் இந்து வழிபாட்டுத் தலங்கள் அழிக்கப்படுகின்றன. இதற்கெல்லாம் வளைகுடா நாடுகளிலிருந்து ஒரு கண்டனம் கூட எழவில்லையே? இந்தியா மற்றும் இந்துக்களிடம் இதுவரை எவரும் மன்னிப்பு கேட்கவில்லையே?

ஆனால் இப்பொழுது ஒரு தேசிய கட்சியின் இரண்டு உறுப்பினர்கள் ஒரு மதம் குறித்து பேசியதற்காக 140 கோடி இந்திய மக்களையும் மன்னிப்பு கேட்கச் சொல்வது உள்நோக்கம் கொண்டது. மேலும் அவை அரேபிய வளைகுடா நாடுகளில் உள்ள இந்துக்களுக்குக் கொடுக்கப்படும் அச்சுறுத்தல்களாகவே இதை கருதப்பட வேண்டியுள்ளது. உலகளவில் போர் மேகம் சூழ்ந்துள்ள நிலையில் இது போன்ற எந்தவித நடவடிக்கைகளும் பொது அமைதிக்கு உதவாது. மேலும் இந்திய தேசத்தில் வசித்துக் கொண்டே இந்த பிரச்சினையை மையப்படுத்தி இந்தியத் தேசத்திற்கு எதிரான கருத்துக்களைத் தொடர்ந்து சமூக வலைதளங்களில் பதிவிடுவோர் மீதும் உள்துறை அமைச்சகம் உரிய நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும்.

எனவே, இந்த பிரச்சனையை அரபு நாடுகள் இதற்குமேல் வளர்த்துக் கொண்டு போகாமல் பாஜக எடுத்த நடவடிக்கையில் திருப்தி அடைந்து பிரச்சினைகளுக்கு முற்றுப்புள்ளி வைக்க வேண்டும் எனவும் வலியுறுத்துகிறேன்.

ஒரு கட்சியின் இரு உறுப்பினர்கள் பிரச்சினையை எவரும் இந்திய தேச பிரச்சினையாக்கக் கூடாது.!
இந்தியா ஒருபோதும் மன்னிப்பு கேட்காது.!
கேட்க வேண்டிய எவ்வித அவசியமும் கிடையாது.!

டாக்டர் க.கிருஷ்ணசாமி MD., Ex.MLA,
நிறுவனர் & தலைவர்,
புதிய தமிழகம் கட்சி.

Comments are closed.

Tamilthamarai

தற்போதைய செய்திகள்

100 நாளுக்கான செயல் திட்டத்தின் ம ...

100 நாளுக்கான செயல் திட்டத்தின் முக்கிய முன்முயற்சிகள் குறித்து மத்திய அமைச்சர் ஆய்வு மத்திய சமூகநீதி மற்றும் அதிகாரமளித்தல் துறை அமைச்சர் டாக்டர் ...

செங்கோடி 2024 பயிற்சியில் பங்கேற் ...

செங்கோடி 2024 பயிற்சியில் பங்கேற்ற இந்திய விமானப்படை ஜூன் 04 முதல் ஜூன் 14 வரை அமெரிக்க ...

பாதஹஸ்தாசனம் காணொளிக்காட்சிகள ...

பாதஹஸ்தாசனம் காணொளிக்காட்சிகளை மோடி பகிர்ந்துள்ளார் பாதஹஸ்தாசனம் அல்லது கைகளால் கால்களைத் தொடும் யோகா நிலை ...

ஜி 20 மாநாட்டில் மோடி- இன் உரை

ஜி 20 மாநாட்டில் மோடி- இன் உரை தொழில்நுட்பத்தை ஆக்கப்பூர்வமானதாக ஆக்குங்கள் என்றும்; அழிவுகரமானதாக அல்ல என்றும் ...

ஸ்மிரிதி வனம் இடம் பெற்றிருப்ப ...

ஸ்மிரிதி வனம் இடம் பெற்றிருப்பது குறித்து மோடி மகிழ்ச்சி 2001-ம் ஆண்டு ஏற்பட்ட துயர சம்பவத்தில் உயிரிழந்தவர்களுக்கு அஞ்சலி ...

இந்தியா-வின் முற்போக்கான பாதை எ ...

இந்தியா-வின் முற்போக்கான பாதை என்ற தலைப்பில் நாளை நடக்கும் மாநாடு 2023 டிசம்பர் 25ந்தேதி. "பாரதிய நியாய சன்ஹிதா 2023", ...

மருத்துவ செய்திகள்

நல்லெண்ணெய் நல்ல மருந்தாகும்

எள்ளிலிருந்து எடுக்கப்படும் நல்லெண்ணெயால் நம்முடைய புத்திக்குத் தெளிவு உண்டாகும். கண்களுக்கு நல்ல குளிர்சியுண்டாகும். ...

வெங்காயத்தின் மருத்துவ நன்மை

பல நாடுகளில் வெங்காயம் மருந்து பொருளாக பயன்படுகிறது. வெங்காயம் நமது வைத்தியதிலும் முக்கிய ...

தேனின் மருத்துவ குணங்கள்

தேன் மிகசிறந்த உணவு பொருளாகும். தேன் மூலம் எல்லா நோய்களையும் குணப்படுத்த முடியும். ...