அண்ணாமலை ஐ.பி.எஸ் பாஜக.,வில் சேர்ந்தார்

அவர் அரசியலில் நுழைவது குறித்து பலமாதங்களாக வலம்வந்த ஊகங்களுக்குப் பிறகு, ‘சிங்கம் அண்ணாமலை’ என்று அழைக்கப் படும், முன்னாள் கர்நாடக ஐ.பி.எஸ் அதிகாரி அண்ணாமலை குப்புசாமி, பாஜக தேசிய பொதுச்செயலாளர் பி.முரளிதர்ராவ் மற்றும் தமிழக மாநிலத் தலைவர் எல்.முருகன் முன்னிலையில் செவ்வாய் கிழமை பாஜக.,வில் சேர்ந்தார்.

தமிழ்நாட்டின் கரூரில் இருந்துவந்த முன்னாள் கர்நாடக ஐபிஎஸ் அதிகாரி, பெங்களூரு தெற்கில் துணைபோலீஸ் கமிஷனராகவும், உடுப்பி மற்றும் சிக்மகளூர் மாவட்டங்களில் போலீஸ் சூப்பிரண்டாகவும் பணியாற்றியுள்ளார். பல ஆண்டுகளாக காவல்துறை அதிகாரியாக பணியாற்றியபின்னர், 2019 ல் நெருங்கிய நண்பர் இறந்ததைத் தொடர்ந்து குப்புசாமி தனது வேலையைவிட்டு விலகினார். பின்னர் அவர் தனது சொந்த ஊரில் இயற்கைவிவசாயம் செய்யத் தொடங்கி, இளைஞர்களுக்கு சிறந்த வேலை வாய்ப்புகளைப்பெற உதவும் வகையில் ‘We the Leaders அறக்கட்டளையை’ தொடங்கினார்.

இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸிடம் பேசிய குப்புசாமி, பாஜகவில் சேரும் தனதுமுடிவு ஒரு வாரத்திற்கு முன்பு எடுக்கப்பட்டது என்றார். நாட்டுக்கு சிறந்த ஆளுகை தேவைப்படுவதால்தான் அரசியலில் நுழைவதாகவும், சாமானியர்களை மையத்தில் வைக்கவேண்டிய அவசியம் இருப்பதாகவும் அவர் கூறினார்.

“கடந்தகாலத்தில், நான் எந்தக் கட்சியிலும் இணைந்து அதன் முத்திரையை குத்திக்கொள்ள விரும்பவில்லை என்று சொன்னேன். ஆனால், ஒரு குறிப்பிட்ட காலப்பகுதியில், ஒரு சமூக மாற்றத்தைப் போலவே நாட்டிற்கும் ஒருஅரசியல் மாற்றம் தேவை என்று நான் உணர ஆரம்பித்தேன். என் கொள்கைகள் அவற்றுடன் இணைந்திருப்பதால் பாஜக எனக்கு இயல்பான பொருத்தமானகட்சி என்று உணர்ந்தேன். அவை தகுதி அடிப்படையில் தலைவர்களுக்கு ஒருதளத்தை வழங்குகின்றன. இது நாட்டிற்கான ஒரு பெரிய தொலைநோக்கு பார்வைகொண்ட ஒரு தேசியவாத கட்சி, அதனால்தான் அவர்களுடன் சேர முடிவுசெய்தேன்” என்று அவர் .கூறினார்.

திராவிடக் கட்சிகள் தங்கள் அடையாளத்தை இழந்துவிட்டன, குடும்ப அரசியல் ஆழமாக வேரூன்றியுள்ளது என்றார். “(திராவிடக் கட்சிகள்) அவை ஏன் தோன்றின என்பதை மறந்துவிட்டன. பலர் குடும்பகட்சியாக இயக்கத்தை நடத்திக் கொண்டுள்ளனர். அதுபோன்ற ஒருகட்சியில் என்னை நினைத்துப் பார்க்க முடியாது, வரிசையில் நின்று, அந்த கட்சியின் தலைவர் என்னை ஆசீர்வதிப்பார் என்று எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருக்க முடியாது. ஒருகட்சி ஒவ்வொரு தலைவருக்கும் தங்கள் கருத்துக்களை வெளிப்படுத்தும் சுதந்திரத்தை தர வேண்டும். அந்தகட்சி தொலை நோக்கு பார்வையுடன் செயல்பட வேண்டும். மேலும் சாமானியர்களை அதன் கதைகளின் மையத்தில் வைக்கவேண்டும்.

இது நாட்டிற்கான ஒருபெரிய தொலைநோக்கு பார்வை கொண்ட ஒருதேசியவாத கட்சி, அதனால்தான் அவர்களுடன் சேர முடிவு செய்தேன்

“நான் ஒரு சாதாரண மனிதன், நான் ஒருவிவசாயியின் மகன், எனக்கு எந்த ஆதரவும் இல்லை, என்னிடம் நிறைய பணம் இல்லை. நான் சேமித்தவை அனைத்தும் அரசாங்க சேவையின் மூலம் நான் சம்பாதித்தபணம். என் ரெக்கார்டுகள் எனது நேர்மையைப் பற்றி பேசுகின்றன. எனவே, ஊழல் ஆழமாக வேரூன்றிய ஒரு திராவிட கட்சியில் என்னால் சேரமுடியாது. எதையும் எதிர்பார்க்காமல், பாஜக போன்ற ஒரு தேசியக் கட்சி என்னை வரவேற்கிறது, இது மாற்றத்தைக் கொண்டு வருவதற்கான அவர்களின் நோக்கத்தை காட்டுகிறது” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

ஒரு மாதத்திற்கு முன்பு, ரஜினிகாந்த் அவரது திட்டங்களை குறித்து அறிவிக்கும் நாளுக்காகதான் காத்திருப்பதாகவும்,அவருடைய கட்சியில் சேர உள்ளதாகவும் கூறியிருந்தார். அவரது திடீர் திட்ட மாற்றம் குறித்து கேட்டபோது, ​​குப்புசாமி, “எனக்கு ரஜினிகாந்திற்கு எதிராக எதுவும் இல்லை… அவர் ஒருதிட்டத்தை கொண்டு வரட்டும்” என்றார்.

2021 தமிழகத் தேர்தல் குறித்து கேட்டதற்கு, “பாஜக என்னிடம் என்ன கேட்டாலும் நான்செய்வேன். நான் 2021 தேர்தலில் போட்டியிட விரும்புகிறேன், நான் தமிழக மக்களை பிரதிநிதித்துவப்படுத்த விரும்புகிறேன், ஆனால் கட்சி இறுதிமுடிவை எடுக்கும். அவர்கள்தான் அதை முடிவு செய்ய வேண்டும்… ” என்றார்.

One response to “அண்ணாமலை ஐ.பி.எஸ் பாஜக.,வில் சேர்ந்தார்”

Tamilthamarai

தற்போதைய செய்திகள்

உங்களிடம் ஆசிர்வாதம் பெறவே வந் ...

உங்களிடம் ஆசிர்வாதம் பெறவே வந்துள்ளேன் கோவையில் கஸ்தூரி நாயக்கன்பாளையம் பகுதியில் பிரச்சாரம் மேற்கொண்ட அண்ணாமலை ...

இது சாதாரண தேர்தல் அல்ல

இது சாதாரண தேர்தல் அல்ல பாஜக மற்றும் கூட்டணி வேட்பாளர்கள் ஒவ்வொருவரும் வெற்றிபெற்று, நாடாளுமன்றத்தில் ...

60 ஆண்டில் காங்கிரசால் முடியாதத ...

60 ஆண்டில் காங்கிரசால் முடியாததை 10 ஆண்டுகளில் செய்து முடித்தேன் காங்கிரஸ்கட்சி பிரிவினைவாதத்தை தூண்டியது. ஆனால், நான் பிராந்தியத்தில் அமைதி ...

பால் மற்றும் மின் கட்டண உயர்வே ...

பால் மற்றும்  மின் கட்டண உயர்வே திமுக -வின் சாதனை இந்தியாவின் பாதுகாப்பை பிரதமர் மோடி உறுதி செய்துள்ளார்'' என ...

இந்திய கல்வி முறையில் மாற்றம் வ ...

இந்திய கல்வி முறையில் மாற்றம் விரும்பும் மோடி பிரதமர் நரேந்திரமோடி மற்றும் மைக்ரோசாப்ட் நிறுவனர் பில்கேட்ஸ் இடையே ...

மற்றவர்களை அச்சுறுத்துவதும் த ...

மற்றவர்களை அச்சுறுத்துவதும் தொல்லை கொடுப்பதும் காங்கிரஸின்  கலாச்சாரம் நீதித்துறையின்மீது அழுத்தம் தரப்படுவதாகவும் நீதிமன்றங்கள் அவமதிப்படுவதாகவும் நூற்றுக்கணக்கான வழக்குரைஞர்கள் ...

மருத்துவ செய்திகள்

கெட்ட கொழுப்பை குறைக்கும் ஓட்ஸ்

உடல் கொழுப்பு குறைந்து மெலிய விரும்புவர்களுக்கு பரிந்துரைக்கபடும் உணவு வகையில் முதன்மையாக இடம் ...

தியானத்துக்குரிய ஆசனங்கள்

பத்மாசனம் தியானத்தில் இருக்கும் போது பத்மாசன நிலையே நல்லது. இது தியானங்களுக்கும், மன ஒருமைப்பாட்டுக்கும் ...

கொத்துமல்லி இலையின் மருத்துவக் குணம்

மணம் உள்ளது. சாம்பார், குழம்பு, இரசம், கூட்டு முதலியவைகளில் இதை வாசனைக்காகச் சேர்ப்பது ...