புதிய வேளாண் சட்டங்களால் விவசாயிகள் வணிகர்களாக மாறும் சூழ்நிலை ஏற்பட்டுள்ளது

அரியலூர் மாவட்டம் ஜெயங்கொண்டம் அருகே உள்ள தா.பழூரில் பிஜேபி சார்பில் மத்திய அரசு கொண்டுவந்துள்ள வேளாண் சட்டங்கள் குறித்த விவசாயிகளுடனான கலந்துரையாடல் நிகழ்ச்சி நடைபெற்றது. இதில் பிஜேபி யின் மாநில தலைவர் எல்.முருகன் கலந்துகொண்டதுடன் வேளாண் சட்டங்களால் ஏற்படும் நன்மைகள் குறித்து விவசாயிகளிடம் எடுத்து விளக்கி கூறி பேசினார்.

பின்னர் முருகன் செய்தியாளர்களை சந்தித்துகூறியதாவது, “புதிய வேளாண் சட்டங்களால் விவசாயிகள் வணிகர்களாக மாறும் சூழ்நிலை ஏற்பட்டுள்ளது. புதியதொழில்நுட்பம் இரட்டிப்பு மகசூல் போன்ற நன்மைகள் இந்தசட்டங்களால் விவசாயிகளுக்கு கிடைக்கும். இதனால் பி.ஜே.பிக்கு விவசாயிகள் மத்தியில் நற்பெயர் ஏற்பட்டிருக்கிறது. இந்த நல்லபெயரை கெடுக்க வேண்டும் என்ற நோக்கத்திலேயே திமுக போராட்டங்களை முன்னெடுத்து நடத்தி வருகிறது. எல்லாமே அரசியலுக்காக செய்யப்படுகிறது. இது கண்டிக்கத்தக்கது.

வரும் சட்டமன்றதேர்தலில் தற்போதுள்ள கூட்டணி தொடரும். ஆனால் யார் தலைமையில் தேர்தலை சந்திப்பது? யார் முதலமைச்சர் வேட்பாளர் என்பதை பிஜேபி யின் தேசியதலைமைதான் முடிவுசெய்யும். அதிமுகவில் முதல்வர் வேட்பாளராக எடப்பாடி பழனிசாமி அறிவிக்கப்பட்டுள்ளார். இதற்காக நானும் அவரைசந்தித்து எனது வாழ்த்துகளை தெரிவித்தேன். ஆனால் யார் தலைமையில் தேர்தலை சந்திப்பது, முதல்வர் வேட்பாளர் யார் என்பதை கூடியவிரைவில் பி.ஜே.பியின் தேசியதலைமை முடிவு செய்து விரைவில் அறிவிக்கும்.

எனது தலைமையிலான வேல்யாத்திரையை தமிழக அரசு தடுத்தது என்பது கேள்வியாக இருக்கிறது. ஆனால் வேல்யாத்திரை மூலம் எங்களுக்கு மிகப்பெரிய எழுச்சி ஏற்பட்டுள்ளது. வேல்யாத்திரை மூலம் சட்டமன்ற தேர்தல் பிரசாரத்தை தொடங்கிய நாங்கள் இதுவரை 20 மாவட்டங்களில் தேர்தல்பரப்புரையை முடித்து விட்டோம். விவசாயிகளை சந்தித்து 1,000 கலந்துரையாடல் கூட்டங்களை நடத்தியிருக்கிறோம். மத்திய அரசு நல்லது செய்தாலும் அதை எதிர்க்கவேண்டும் என்பதே கமல்ஹாசனின் எண்ணம்” என தெரிவித்தார்.

Comments are closed.

Tamilthamarai

தற்போதைய செய்திகள்

அனைவரும் இணைவோம்-அனைவரின் வளர் ...

அனைவரும் இணைவோம்-அனைவரின் வளர்ச்சிக்காக முயற்சிப்போம் பிரதமர் திரு நரேந்திர மோடி, அசாம் மாநிலம் பார்பேட்டாவில் ...

‘க்வாட்’ அமைப்பின் மதிப்பை சீா ...

‘க்வாட்’ அமைப்பின் மதிப்பை சீா்குலைக்க முயற்சி ‘தவறான தகவ ல்கள் மூலம் ‘க்வாட்’ அமைப்பின் மதிப்பை ...

வடகிழக்கு மாநிலங்கள் அதிக தொகு ...

வடகிழக்கு மாநிலங்கள் அதிக தொகுதிகளில் களமிறங்கும் பாஜக மேகாலயாவில் மொத்தமுள்ள 60 தொகுதிகளிலும், நாகாலாந்தில் 20 தொகுதிகளிலும் ...

தீய சக்திகளை ஒழிக்க அதிமுக ஒன்ற ...

தீய சக்திகளை ஒழிக்க அதிமுக ஒன்றுசேர வேண்டும் ஈரோடு கிழக்கு சட்ட சபை இடை தேர்தலுக்காக அதிமுக ...

வளர்ந்த இந்தியாவிற்கான விருப் ...

வளர்ந்த இந்தியாவிற்கான விருப்பங்கள் மற்றும் தீர்வுகளுக்கன அடித்தளம் வளர்ந்த இந்தியாவிற்கான விருப்பங்கள் மற்றும் தீர்வுகளுக்கு வலுவான அடித்தளத்தை ...

மத்திய பட்ஜெட் ஒரு பார்வை

மத்திய பட்ஜெட் ஒரு பார்வை அனைவரையும் உள்ளடக்கிய வளர்ச்சி கடைசி நபரையும் சென்றடைந்தது முதலீடு மற்றும் கட்டமைப்பு ஆற்றல் மற்றும் வெளிக்கொணர்தல் பசுமை வளர்ச்சி இளைஞர் சக்தி ...

மருத்துவ செய்திகள்

கொத்துமல்லி இலையின் மருத்துவக் குணம்

மணம் உள்ளது. சாம்பார், குழம்பு, இரசம், கூட்டு முதலியவைகளில் இதை வாசனைக்காகச் சேர்ப்பது ...

ஜீரண சக்தி பெற

அதிகமாக உணவை உண்ணுதல், காலம்தவறி உண்ணுதல் ஆகியவற்றை தவிர்க்கவேண்டும் சரியான விருந்தை சாப்பிட்டால், குளிர்ந்த ...

கீரையில் இருக்கும் சத்துக்கள் வீணாகாமல் அப்படியே கிடைக்க

கீரையில் இருக்கும் சத்துக்கள் அனைத்தும் வீணாகாமல் அப்படியே முழுமையாக கிடைக்க, முதலில் கீரைகளை ...