அடுத்தமாதம் 50 திரிணாமுல் காங்கிரஸ் உறுப்பினர்கள் பாஜகவில் இணைவர்

அடுத்தமாதம் திரிணாமுல் காங்கிரஸ் கட்சியைசேர்ந்த சட்டமன்ற உறுப்பினர்கள் 50 பேர் அந்தக் கட்சியிலிருந்துவிலகி பாரதிய ஜனதா கட்சியில் இணைய இருக்கிறார்கள் என மேற்கு வங்காள பாஜக தலைவர் திலீப்கோஷ் அறிவித்தார்.

திரிணாமுல் இருந்து விலகி பாரதியஜனதா கட்சியில் சேர்ந்தவர்கள் மீண்டும் திரிணாமுல் காங்கிரஸ் கட்சியில் சேர்வதற்கு விருப்பம்தெரிவித்து இருக்கிறார்கள் என்று திரிணாமுல் காங்கிரஸ் கட்சியைச் சேர்ந்த அமைச்சர் ஜோதிபிரியா மாலிக் தெரிவித்திருந்தார். அவருக்கு மேற்கு வங்காள பாஜக தலைவர் திலீப் கோஷ் புதன்கிழமையன்று சவால் விடுத்தார் மேற்கு வங்காளத்தில் உள்ள வாக்குச்சாவடிகளுக்கு என பூத் கமிட்டிகள் பாரதிய ஜனதா கட்சி நியமித்துள்ளது இந்த பூத்கமிட்டி உறுப்பினர்கள் யாராவது ஒருவரை நீங்கள் திரிணாமுல் காங்கிரஸ் கட்சிக்கு இருக்கமுடியுமா அடுத்தமாதம் பார்த்துக்கொண்டே இருங்கள் 50 திரிணாமுல் காங்கிரஸ் எம்எல்ஏக்கள் பாரதிய ஜனதா கட்சியில் இணைய இருக்கிறார்கள் இந்தசெய்தியை மாலிக் அவர்களுக்கு நான் ஒருசவாலாகவே விடுகிறேன் .

அடுத்த வாரம் ஆறு அல்லது ஏழு திரிணாமுல் காங்கிரஸ் எம்பிக்கள் பாரதியஜனதா கட்சியில் இணைய இருக்கிறார்கள் இந்தஇணைப்பு நிகழ்ச்சி முதலில் நடைபெறும் அதற்குப்பிறகு பாரதிய ஜனதாக் கட்சியின் திரிணாமுல் காங்கிரஸ் சட்டமன்ற உறுப்பினர்கள் இணைந்து கொள்வார்கள் என திலீப்கோஷ் தெரிவித்தார்.

அமைச்சர் மாலிக் கவனத்திற்கு ஒருதகவலை தெரிவிக்கவிரும்புகிறேன். பாரதிய ஜனதா கட்சியில் இருந்து வெளியேசென்ற சில எம்எல்ஏக்கள் மீண்டும் பாரதியஜனதா கட்சியில் சேர்வதற்கு விருப்பம் தெரிவித்திருக்கிறார்கள் உதாரணமாக பங்குரா-வை சேர்ந்த சட்டமன்ற உறுப்பினர் துஷார்பாபு மீண்டும் பாஜ கட்சியில் புதன்கிழமை அன்று இணைந்துவிட்டார். இதை புரிந்துகொள்ள வேண்டும் என்று திலிப் கோஷ் கூறினார்

Comments are closed.

Tamilthamarai

தற்போதைய செய்திகள்

கடினமான காலக்கட்டத்திலும் இந் ...

கடினமான காலக்கட்டத்திலும் இந்தியா உலகின் 5வது பெரிய பொருளாதாரமாக உருவெடுத்துள்ளது மக்களவையில் குடியரசுத் தலைவரின் உரைக்கு நன்றி தெரிவிக்கும் தீர்மானத்தின் ...

ராகுல்காந்தி மீது ஒழுங்கு நடவட ...

ராகுல்காந்தி மீது ஒழுங்கு நடவடிக்கை எடுக்கவேண்டும் பிரதமர் நரேந்திர மோடியையும், தொழிலதிபர் அதானியையும் தொடர்பு படுத்தி ...

கர்நாடகாவின் போர்ப்படை தளபதிய ...

கர்நாடகாவின் போர்ப்படை தளபதியாகும் அண்ணாமலை தமிழக பாஜக தலைவராக உள்ள அண்ணாமலை கர்நாடக மாநிலதேர்தல் ...

விளையாட்டுத் துறையை விளையாட்ட ...

விளையாட்டுத் துறையை  விளையாட்டு வீரர்களின் பார்வையில் அணுக துவங்கியுள்ளோம் ''விளையாட்டுத் துறையை தங்கள் வாழ்க்கையாக தேர்ந்தெடுக்க இளைய தலைமுறையினரை ...

ஆசியாவிலேயே மிகப்பெரிய ஹெலிகா ...

ஆசியாவிலேயே மிகப்பெரிய ஹெலிகாப்டர் தொழிற்சாலை; பிரதமர் நாட்டுக்கு அர்ப்பணிப்பு கர்நாடகா மாநிலம் பெங்களூரு சென்ற பிரதமர்மோடி மாதவரா அருகில் ...

அனைவரும் இணைவோம்-அனைவரின் வளர் ...

அனைவரும் இணைவோம்-அனைவரின் வளர்ச்சிக்காக முயற்சிப்போம் பிரதமர் திரு நரேந்திர மோடி, அசாம் மாநிலம் பார்பேட்டாவில் ...

மருத்துவ செய்திகள்

தரைப்பசலையின் மருத்துவக் குணம்

தரைப்பசலைக் கீரையை அரைத்து, கொட்டைப் பாக்களவு எடுத்து, மறுபடி அதே அளவு சீரகத்தையும் ...

தலைக்கு ஷாம்பு அவசியம் தானா?

இயற்கையே நம் தலையில் ஆயிலை சுரக்க வைக்கிறது. அந்த ஆயில் நம் ...

ஆடாதொடையின் மருத்துவ குணம்

ஆடாதொடை இலையை தேவையான அளவு எடுத்து ஒரு சட்டிக்கு வேடுகட்டி, ஒரு டம்ளர் ...