அடுத்தமாதம் 50 திரிணாமுல் காங்கிரஸ் உறுப்பினர்கள் பாஜகவில் இணைவர்

அடுத்தமாதம் திரிணாமுல் காங்கிரஸ் கட்சியைசேர்ந்த சட்டமன்ற உறுப்பினர்கள் 50 பேர் அந்தக் கட்சியிலிருந்துவிலகி பாரதிய ஜனதா கட்சியில் இணைய இருக்கிறார்கள் என மேற்கு வங்காள பாஜக தலைவர் திலீப்கோஷ் அறிவித்தார்.

திரிணாமுல் இருந்து விலகி பாரதியஜனதா கட்சியில் சேர்ந்தவர்கள் மீண்டும் திரிணாமுல் காங்கிரஸ் கட்சியில் சேர்வதற்கு விருப்பம்தெரிவித்து இருக்கிறார்கள் என்று திரிணாமுல் காங்கிரஸ் கட்சியைச் சேர்ந்த அமைச்சர் ஜோதிபிரியா மாலிக் தெரிவித்திருந்தார். அவருக்கு மேற்கு வங்காள பாஜக தலைவர் திலீப் கோஷ் புதன்கிழமையன்று சவால் விடுத்தார் மேற்கு வங்காளத்தில் உள்ள வாக்குச்சாவடிகளுக்கு என பூத் கமிட்டிகள் பாரதிய ஜனதா கட்சி நியமித்துள்ளது இந்த பூத்கமிட்டி உறுப்பினர்கள் யாராவது ஒருவரை நீங்கள் திரிணாமுல் காங்கிரஸ் கட்சிக்கு இருக்கமுடியுமா அடுத்தமாதம் பார்த்துக்கொண்டே இருங்கள் 50 திரிணாமுல் காங்கிரஸ் எம்எல்ஏக்கள் பாரதிய ஜனதா கட்சியில் இணைய இருக்கிறார்கள் இந்தசெய்தியை மாலிக் அவர்களுக்கு நான் ஒருசவாலாகவே விடுகிறேன் .

அடுத்த வாரம் ஆறு அல்லது ஏழு திரிணாமுல் காங்கிரஸ் எம்பிக்கள் பாரதியஜனதா கட்சியில் இணைய இருக்கிறார்கள் இந்தஇணைப்பு நிகழ்ச்சி முதலில் நடைபெறும் அதற்குப்பிறகு பாரதிய ஜனதாக் கட்சியின் திரிணாமுல் காங்கிரஸ் சட்டமன்ற உறுப்பினர்கள் இணைந்து கொள்வார்கள் என திலீப்கோஷ் தெரிவித்தார்.

அமைச்சர் மாலிக் கவனத்திற்கு ஒருதகவலை தெரிவிக்கவிரும்புகிறேன். பாரதிய ஜனதா கட்சியில் இருந்து வெளியேசென்ற சில எம்எல்ஏக்கள் மீண்டும் பாரதியஜனதா கட்சியில் சேர்வதற்கு விருப்பம் தெரிவித்திருக்கிறார்கள் உதாரணமாக பங்குரா-வை சேர்ந்த சட்டமன்ற உறுப்பினர் துஷார்பாபு மீண்டும் பாஜ கட்சியில் புதன்கிழமை அன்று இணைந்துவிட்டார். இதை புரிந்துகொள்ள வேண்டும் என்று திலிப் கோஷ் கூறினார்

Comments are closed.

Tamilthamarai

தற்போதைய செய்திகள்

அயோத்திக்கு 34 சிறப்பு ரயில்… ம ...

அயோத்திக்கு 34 சிறப்பு ரயில்… மொத்த செலவும் மத்திய அரசே உத்தரப்பிரதேச மாநிலம் அயோத்தியில் கடந்தமாதம் ராமர் கோயில் திறக்கப்பட்டது. ...

அரசியலுக்காக பேசும் பேச்சுக்க ...

அரசியலுக்காக பேசும் பேச்சுக்கள் வலியை ஏற்படுத்துகிறது இந்தியாவை வளர்ந்த நாடாக்க பிரதமர் மோடி சபதம் ஏற்றுள்ளார். ...

கட்சியில் வாரிசுகள் இருக்கலாம ...

கட்சியில் வாரிசுகள் இருக்கலாம்.  கட்சியே வாரிசுகள் கையில் இருப்பது ஆபத்து லோக்சபா தேர்தலில் தேசிய ஜனநாயக கூட்டணி 400 இடங்களில் ...

எங்கள் குழந்தை ராமர் இனி கூடாரங ...

எங்கள் குழந்தை ராமர் இனி கூடாரங்களில் வசிக்க மாட்டார் ராமச்சந்திர மூர்த்திக்கு ஜெயம் உண்டாகட்டும் ராமச்சந்திர மூர்த்திக்கு ஜெயம் உண்டாகட்டும் வணக்கத்திற்குரிய ...

பாகுபாடு, திருப்தி படுத்தும், அ ...

பாகுபாடு,  திருப்தி படுத்தும், அரசியல் பிரச்சனைகளை வளர்த்தது நம்பாரதம் 1,500 ஆண்டுகளாக அன்னியரை எதிர்த்து போராடியது வரலாறு. ...

புனிதத்துவத்தை உணர்ந்த மனிதர்

புனிதத்துவத்தை உணர்ந்த மனிதர் இந்தமனிதன் நினைத்திருந்தால் நேரடியாக ஜனவரி 22 ஆம் தேதி ...

மருத்துவ செய்திகள்

பெருநெருஞ்சில் மற்றும் சிறுநெருஞ்சில்

முட்கள் உள்ள இந்தச் செடி தரையோடு தரையாகப் படர்ந்து காணப்படும். இது பசுமையான ...

கருந்துளசியின் மருத்துவ குணம்

நஞ்சை முறிப்பவையாகவும், சீரணத்தைத் தூண்டுபவையாகவும் செயல்படுகிறது.

அதிக சப்தத்துடன் குறட்டை ஆரோக்கியத்துக்கு கேடு

அதிக சப்தத்துடன் குறட்டை விட்டு தூங்குபவர்களை பார்க்கும் போது, நிம்மதியாகத் தூங்கிறார் என்று ...